• mu

JBL LIVE Hayaniyar soke belun kunne + Na Farko na Farko na Farko na Buɗe-Kunne Model Mara waya ta Gaskiya

A lokacin IFA 2023, JBL ya gabatar da sabbin belun kunne guda uku, gami da buɗaɗɗen belun kunne na Soundgear Sense na farko waɗanda za a iya amfani da su duk tsawon rana.
LIVE 770NC belun kunne akan kunne da LIVE 670NC akan kunnen kunne sun haɗu da shahararrun jerin belun kunne na LIVE na JBL.Dukansu suna fasalta sokewar hayaniyar daidaitawa ta gaskiya, fasaha na yanayi mai hankali, da manyan fasalulluka na keɓancewa.
Wayoyin kunne sun ƙunshi fasaha ta ANC Adaptive na Gaskiya, da kuma Yanayin yanayi na hankali wanda ke sake fitar da sautunan yanayi lokacin da ake buƙata.Bluetooth 5.3 tare da sautin LE.
Waɗannan sabbin belun kunne na zamantakewa sun ƙunshi fasahar sarrafa iska kuma an tsara su don masu amfani waɗanda ke son jin daɗin sauti na sirri yayin da suke iya jin abubuwan da ke kewaye da su cikin yini.
Samfurin Sense Soundgear yana sanye da lasifika na musamman tare da diamita na 16.2 mm tare da algorithm na haɓaka bass.Suna kan lanƙwan kunne kuma kar a toshe canal ɗin kunne.Aikace-aikace na yau da kullun ayyuka ne na waje ko amfani da ofis.
JBL Soundgear Sense kuma yana goyan bayan haɗin kai tare da Bluetooth 5.3 da LA Audio, kuma an ƙididdige IP54 don kariya daga gumi, ƙura da ruwan sama.Ƙaƙwalwar wuyansa mai cirewa yana ba da ƙarin tsaro yayin horo.
JBL LIVE 770NC da JBL LIVE 670NC suna samuwa a baki, fari, shuɗi da yashi kuma za su biya £ 159.99 / € 179.99 da £ 119.99 / € 129.99 bi da bi lokacin da suka fara siyarwa a ƙarshen Satumba.
JBL Soundgear Sense zai kasance a cikin baki da fari daga ƙarshen Satumba, farashi a £ 129.99 / € 149.99.
Steve kwararre ne kan fasahar nishaɗin gida.Steve shine wanda ya kafa Mujallar Gidan Cinema Choice, editan shafin rayuwa The Luxe Review, kuma cikakken masoyin glam rock.
Kuna son raba ra'ayin ku ko samun shawara daga wasu masu sha'awar?Sa'an nan kuma je zuwa dandalin saƙo, inda dubban sauran masu sha'awar yin taɗi a kowace rana.Danna nan don samun membobin ku kyauta
StereoNET (Birtaniya) wani yanki ne na hanyar sadarwa na wallafe-wallafen duniya gaba ɗaya mallakar Sound Media International Pty Ltd.
Duk lokacin da StereoNET ya sake duba samfur, za a yi la'akari da shi don Kyautar Tafi.Wannan lambar yabo ta gane cewa wannan ƙira ce ta ƙwaƙƙwaran inganci da ban mamaki - ko ta fuskar aiki, ƙimar kuɗi ko duka biyun, samfuri ne na musamman a cikin rukunin sa.
Babban Editan StereoNET David Price ne ke ba da lambar yabo ta tafi da kai, wanda ke da gogewa sama da shekaru 30 na nazarin samfuran inganci a matakin mafi girma, tare da tuntuɓar babban ƙungiyar editan mu.Ba sa zuwa ta atomatik tare da duk sake dubawa kuma masana'antun ba za su iya siyan su ba.
Ƙungiyar editan StereoNET ta haɗa da wasu ƙwararrun ƴan jarida da ake girmamawa a duniya, tare da ɗimbin ilimi.Wasu daga cikinsu sun gyara fitattun mujallu na hi-fi na Ingilishi, wasu kuma manyan marubuta ne na fitattun mujallun sauti a ƙarshen 1970s.Hakanan muna da ƙwararrun IT da ƙwararrun ƙwararrun gidan wasan kwaikwayo waɗanda ke aiki tare da sabuwar fasahar zamani.
Mun yi imani babu wani hi-fi na kan layi da kayan wasan kwaikwayo na gida da ke ba da gogewa kamar wannan, don haka lokacin da StereoNET ya ba da lambar yabo ta tafi, alama ce ta ingancin da za ku iya amincewa.Karɓar irin wannan lambar yabo shine buƙatu don cancantar lambar yabo ta shekara-shekara, wanda ke gane mafi kyawun samfuran kawai a cikin nau'ikan da suka dace.Hi-Fi, gidan wasan kwaikwayo na gida da masu siyar da wayar kai za su iya tabbata cewa masu cin nasara na StereoNET Applause Award sun cancanci kulawar ku.


Lokacin aikawa: Satumba-19-2023