Cikakken Bayani
Tags samfurin
Tsarin ƙirar ƙirar ɗan adam na likita babban samfurin samfuran tsari
Yana nuna tsarin asali na mafitsara.
Sunan Samfuta | Modelicular Model |
Abu | PVC kayan |
Amfani | Asibiti |
Moq | 2PCs |
Shiryawa | 63.5 * 20cm |
Wurin asali | henan |
1. Samfurin an yi shi ne da ƙarancin ɗan ƙaramin maye da ingantaccen ingancin PVC. 2. Karka taɓa yin hoto. Kamshin samfuran filastik shine mai nuna alama mai mahimmanci don auna tasirin muhalli da aminci. 3. Kar a rushe, ba mai sauƙin karye ba, wani mai ɗaukar ruwa. 4. Sau da sauki don adanawa da sufuri. 5. High-inganci A farashin masana'anta, yadu-amfani, mai tsari, isarwa. 6. Yana dauwari, mai amfani, mai sauƙaƙa don likita don amfani, don ɗalibai da malamai su fahimta
Tsarin samfurin shine ainihin, nuna halayen ƙirar ƙira daki-daki
Yi amfani da kayan PVC. Ya dace da gwaje-gwajen kimiyya, wannan samfurin yana nuna prostate gland a kewaye da urethra a cikin mafitsara. Watsa cikin ciki ya bayyana tsare-tsare na ciki da waje,
A baya: Mata horo na Mata Kulawa Malami Koyar da Karatun Kanshun Next: Masana'anta na masana'antar likita tsarin haihuwa