Amfani da sabon kayan PVC mai salo, mai ƙarfi da dorewa, kuma mai matuƙar kimiyya. Aikin yana da kyau kuma gaskiya ne, cikakkun bayanai na jikin samfurin a bayyane suke, ba masu rauni ba, masu sauƙi kuma masu amfani.
Wannan samfurin yana da girman rai na 1/2. Samfurin yana nuna nau'ikan cututtukan ƙwayoyin cuta da adenocarcinoma iri-iri, gami da polyps, tarin fuka na hanji da cutar Crohn, ulcerative colitis, kuma yana bayyana kumburi ko tarin fuka.
Kayan Aikin Koyarwa: Ana amfani da launuka daban-daban don bambance matsayi daban-daban, kuma launuka suna da haske kuma suna da sauƙin jawo hankalin ɗalibai, don haka za ku iya koyar da gwaji, wanda ke haɓaka fahimtar ɗalibai da ƙara hazaka a cikin aji
Kayayyakin dakin gwaje-gwaje: Kayan aiki ne da ba kasafai ake samu ba ga ɗalibai don gudanar da horon aiki mai dacewa. Kayan aikin zai daɗe na tsawon shekaru kafin a isar da su ga ɗaliban da ke nan gaba don zurfafa fahimtar tsarin babban hanjin ɗan adam.
Ya dace da Makarantu, asibitoci, kayan aikin gani a koyar da lafiyar jiki. Ana iya amfani da shi a ayyukan jiyya ko azuzuwan ilimin halittar jiki na kwaleji.
