Ana amfani da samfurin ƙugu na ciki na ɗan adam tare da tayin da za a iya cirewa don nazarin yanayin jiki, kuma yana nuna tayin ɗan adam a matsayin da ya dace a cikin watan tara na ciki don cikakken bincike.
Samfurin, wanda aka fenti da hannu don cikakken wakilci, an ɗora samfurin a kan tushe don dalilai na nunawa.
Wannan samfurin ciki ne. Tsarin ƙugu na mace mai matsakaicin sassa don nazarin yanayin ɗan tayi a matsayin da ya dace kafin haihuwa a mako na 40 na ciki. Tsarin ciki a mako na 40 na lokacin uwarsa kafin haihuwa. Ya haɗa da tayin da za a iya cirewa (ana iya cire tayin kuma a duba shi da kansa), da kuma tsarin haihuwa da fitsari don cikakken bincike.
Ana amfani da samfuran halittar jiki a matsayin kayan taimako na ilimi a azuzuwan likitanci da kimiyya da kuma ofisoshi.
Ana iya amfani da shi a cikin azuzuwan kowane mataki ta hanyar malamai da ɗalibai waɗanda ke koyo game da tsarin ciki na dangantakar da ke tsakanin uwa da jariri.