Cikakken Bayani game da Samfurin
Alamun Samfura
Kaza Dabba Na Musamman Tsarin Halittar Jiki Kayan Aikin Halitta na Kaza don Kayan Aikin Gwaji na Makarantar Likita da Albarkatun Koyarwa
| sunan samfurin | Tsarin koyarwa na ilmin halittar kaji |
| nauyi | 10kg |
| girman | Babban halitta |
| Kayan Aiki | PVC |
An yi samfurin kaji da kayan kariya daga muhalli na filastik na abinci, daidaita launin kwamfuta da fenti mai inganci. Tsarin da ba shi da haske sosai, za ku iya ganin tsarin ciki mafi kyau. Yana ɗaukar tsarin jiki na matsakaicin rabon sashe na sagittal. Tsarin da za a iya cirewa: Tsarin yana da sassa masu cirewa da allon nuni, wanda ke da amfani ga ɗalibai don gudanar da takamaiman horo na aiki, haɗa aiki yadda ya kamata da inganta tasirin ka'idoji da ilmantarwa.

- [Zane na gaskiya]: Tsarin yana nuna gabobin ciki na kaza dalla-dalla: esophagus, huhu, ƙwai, koda, trachea, amfanin gona, zuciya, bututun ciki, hanta, duodenum, gizzard, wanda yake da sauƙin fahimta.
- [Tare da tushe mai ƙarfi]: Modulation ɗin yana zuwa da tushe, wanda yake da ƙarfi kuma mai ƙarfi, kuma an gyara shi da sukurori da yawa. An sanya samfurin a kan tushe, ba shi da sauƙin faɗuwa, kuma binciken da bincike sun bayyana a sarari a kallo.
- [Kayan Aiki Masu Taimako]: Ana iya amfani da shi azaman kayan aikin koyarwa don jagorantar ɗalibai, wanda ya fi sauƙin fahimta kuma yana ƙara nishaɗin koyarwa. Ita ce mafi kyawun kayan aiki mai taimako don koyarwarku.
- [Samfurin Dabba]: Ana iya cire gabobin ciki, wanda hakan ke sa gwajin koyarwa ya fi sauƙi. Ana matse ƙusoshin kuma suna da sauƙin wargazawa. Ta hanyar wargaza su, za ku iya fahimta da kuma koyon sassa daban-daban na dabbar cikin sauƙi.
- [Samfurin Taimako]: Za ku iya amfani da wannan hanyar koyarwa mai sauƙin fahimta don ingantaccen fahimtar ka'idoji, don ku ƙware ilimin da ya dace a cikin zurfi da kuma a sarari.

Na baya: Tsarin Koyarwa na Intubation na Manya ta Lantarki na Intubation na Ɗan Adam Tsarin Horarwa na Intubation na Ɗan Adam na Ci gaba Na gaba: Kimiyyar Lafiyar Huhu ta Ɗan Adam Idan aka kwatanta da Tsarin Bambancin Huhu Mai Rashin Lafiya na Tsarin Rarraba Gabobi na Cikin Gida Koyarwa