Cikakken Bayani
Tags samfurin
- 100% Brand sabo da ingancin inganci
- Cikakken bayani don nuna maki 114 na samfurin dokin
- Taimaka muku mafi kyawun fahimtar jikin doki da wuraren acupuncture
- Tsarin ƙwaƙwalwar ƙwayar cuta
- Kyakkyawan don koyarwar makaranta da kuma tattarawa ga likitan dabbobi, shima babban ƙari ga kayan aikinku
-
- Wannan samfurin acuppture na doki shine taimako na koyarwa na kwarai, wanda ya isa ya gamsar da ɗalibai, likitoci ko duk wanda ke sha'awar mutane merdians da wuraren da ake sha'awar yanayin ɗan adam da acupuncture. Kuma sana'ar hannu tana da bambance-bambance kaɗan wanda ke sa kowane samfuri na musamman.
- Rasuwa mai rauni na dokin doki - samfurin dafaffen filastik 24 an ɗora a kan katako na katako. Model na gaba yana nuna maganin acupoints daga 1-114, da samfurin baya yana nuna nama na ciki da launi tsoka. Hannun cikakken bayani, yana aiki a matsayin mai nuni ga likitan dabbobi, taimaka kyakkyawan fahimtar jikin mutum da alamun alamun dokin.
- Digiri na Musamman - Abubuwa rabin Acupunture, Rabin ƙwayar ƙwayar tsokoki, da acupoint font ya bayyana a sarari, don inganta ingantaccen lokacin da ba lallai ba
- High Quinty - samfurin an yi shi ne da kayan filastik PVC ta hanyar mutu simintin tsari, kuma yana da halayen hoto na rayuwa, ingantaccen aiki, tsari na ainihi da karko. Babu buƙatar damuwa game da cutar da ɗalibai, ana iya wucewa zuwa ga karatun na tsawon shekaru. Girma: Lense 24cm, Height 22.5cm
- Idan kuna da wasu tambayoyi game da wannan samfurin, don Allah ku ji imel don imel ɗinmu kuma zamu amsa muku a cikin sa'o'i 24


A baya: Shugaban samar da kayan aiki na Acupm Next: Model Cat Anatomate don Acupuncture da MOXIBusion Manufactom Model Cat Anatomy samfurin